TOTOLINK GH4202

TOTOLINK GH4202

300Mbps Wireless VoIP GPON Router

  • Tương thích ITU-T G.984.1, ITU-T G.984.2, ITU-T G.984.3 và ITU-T G.984.4.
  • 1 cổng SC/UPC GPON, 3 cổng LAN Gigabit, 1 cổng Gigabit cho IPTV, 1 cổng FXS cho VoIP.
  • Tốc độ Wi-Fi lên đến 300Mbps.
  • Tương thích với các hệ thống OLT: Huawei, ZTE, Alcatel, Dasan (VNPT, Viettel, VTC, VTVCab,...).

Mã SP: TOTOLINK-GH4202

Giá bán: Liên hệ

  • Chi tiết sản phẩm
  • 300Mbps Wireless VoIP GPON Router

    • Tương thích ITU-T G.984.1, ITU-T G.984.2, ITU-T G.984.3 và ITU-T G.984.4.
    • 1 cổng SC/UPC GPON, 3 cổng LAN Gigabit, 1 cổng Gigabit cho IPTV, 1 cổng FXS cho VoIP.
    • Tốc độ Wi-Fi lên đến 300Mbps.
    • Tương thích với các hệ thống OLT: Huawei, ZTE, Alcatel, Dasan (VNPT, Viettel, VTC, VTVCab,...).
    CAM KẾT BÁN HÀNG CỦA CHÚNG TÔI smiley

    yes Hàng hóa đều có tem nhập khẩu, và chứng nhận xuất xứ.

    yes Giá trên đã bao gồm thuế VAT (10%).

    yes Chế độ bảo hành theo quy định bảo hành chính hãng 1 năm.

    yes Giao hàng miễn phí trong nội thành TP.HCM.

Zalo